Chào mừng các bạn đến với Forum SC-Team

Welcome to Forum SC-Team

Trang ChínhPortalsLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Hành trình kỷ niệm !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
†SC†Sunny♠
Member
Member

Hành trình kỷ niệm ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hành trình kỷ niệm !   Hành trình kỷ niệm ! I_icon_minitimeSun Jul 01, 2012 8:34 pm

....Anh k biết phải mở đầu như thế nào cho phải , a bít k phải là e c/t a đâu daudon mak chẳng qua là em off game thôi chamcham
Nhưng mak , nói thật lòng của anh ......anh chỉ mới chơi trò zing speed này đc có 3 tháng hơn thôi , trong 3 tháng đó thì anh chỉ có hơn 1 tháng là đc bên em trong thế giới đua xe nhỏ bé đó !(nói thế thôi chứ chả bé nhỏ gì đâu , to lắm đấy , đua mãi k hết gucnga )
Nhưng mak vk ngốc ak , nếu thời gian quay về với lúc trước , lúc mak ck chỉ 1 mình tung cánh trên con đường đua dài bất tận , khi mà tốc độ là tất cả ấy ....! Thì em có biết rằng anh đã lẽ loi như thế nào k ?
Chiến thắng k làm anh vui được khi xung quanh anh chẳng có lấy 1 cái bóng để anh ngã lưng vào khi anh mệt , khi anh chẳng còn có đủ sức để tiếp tục đua nữa ...!
Rồi khi em đến với anh .... em có nhớ cái lần đầu em vào đua xe không nhỉ ? Lúc ấy anh chỉ cho em quẹo qua cua mak em cứ đụng , làm anh k nhịn đc cười ngốc ạ , và lúc ấy em còn giận a ầm ầm ấy nữa là !
Nhớ lắm những vòng núi cheo leo của thu danh sơn mak em đã hì hục đuổi theo anh , để rồi khi em tới đích thì .... 1 nụ cười rất là tươi trên khuôn mặt bé nhỏ của em , dễ thương lắm em biết không ?
Rồi còn có Atlantic này , Rừng lá đỏ này ..v...v.... , k đếm hết được hihi
Cứ như thế , ngày này rong ruỗi qua tháng nọ , thế là vk ck mình gặp Sky (mập ) haha
Vào với team , em lăng thinh như người k quen biết , trong khi anh thì cứ .....chém gió tới tấp ! Cho tới khi anh nhận ra rằng e đang nép mình trong 1 góc để chờ anh đến , anh mới nhận ra điều đó . Có thể thời gian qua k dài lắm , nhưng đội xe dần như gia đình của 2 đứa , vui có , buồn có , nhưng quan trọng nhất là tình cảm đồng đội không bao giờ mất cả !
Nếu cho anh một cơ hội nữa để anh có thể chọn lựa , thì anh vẫn chọn khoảng thời gian mà 1 cô bé ngốc nghếch tập tành đua lẻo đẻo theo anh để đòi anh chỉ đua hihi
Còn bây giờ .....Thu danh sơn có cheo leo đến mấy cũng k thể bằng những mốc cheo leo trong nỗi nhớ của ck đối với vk
Rừng lá đỏ có rụng hết lá , cũng k nhiều bằng ......tình cảm của 2 đứa mình
Atlantic dù có lạnh , cũng k bằng trái tim anh khi không có em bên cạnh
Và Zing speed này chưa bao giờ dễ dàng để cho anh bước nếu như ....anh thiếu em !
Tạm biệt 1 khung cửa nhỏ trong cuộc sống của anh và em , à anh quên mất , Yêu em nhìu lắm , đồ ngốc của anh ! bye2
†SC†Garu
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Hành trình kỷ niệm !   Hành trình kỷ niệm ! I_icon_minitimeSun Jul 01, 2012 8:42 pm

Koi ông này chém như hồi bữa zọn nhà àh nha Hành trình kỷ niệm ! 3639540832
https://sc-team.forumvi.com
SC†Shock†
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Hành trình kỷ niệm !   Hành trình kỷ niệm ! I_icon_minitimeMon Jul 02, 2012 9:33 am

Tội cho ông Sunny đọc bài này xong thý tình cảm cũa hai ngừi cãm động quá gucnga tatoi
†SC†Sky
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Hành trình kỷ niệm !   Hành trình kỷ niệm ! I_icon_minitimeMon Jul 02, 2012 8:06 pm

khocchay nucno
Kute
Member
Member
Kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Hành trình kỷ niệm !   Hành trình kỷ niệm ! I_icon_minitimeMon Jul 02, 2012 8:26 pm

văn hay zữ happy
Ôm Bôm
VnS
VnS
Ôm Bôm

Bài gửiTiêu đề: Re: Hành trình kỷ niệm !   Hành trình kỷ niệm ! I_icon_minitimeMon Jul 02, 2012 9:47 pm

tatoi
†SC†Garu
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Hành trình kỷ niệm !   Hành trình kỷ niệm ! I_icon_minitimeWed Jul 04, 2012 10:23 am

Ái da Hành trình kỷ niệm ! 3842085980
https://sc-team.forumvi.com
♥Hyn•Siêu•Nhân♥
Super Member
Super Member
♥Hyn•Siêu•Nhân♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Hành trình kỷ niệm !   Hành trình kỷ niệm ! I_icon_minitimeSat Aug 18, 2012 11:13 am

híc /11 cảm động quá /11 mà...bài này anh cóp trên wed nào vậy?
†SC†Sunny♠
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: ọc !   Hành trình kỷ niệm ! I_icon_minitimeWed Oct 31, 2012 4:15 pm

♥Hyn•Siêu•Nhân♥ đã viết:
híc /11 cảm động quá /11 mà...bài này anh cóp trên wed nào vậy?

Của anh viết chứ coppy bao giờ hở em ==! , em hỏi bố sky xem anh là người như thế nào thì biết !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hành trình kỷ niệm !   Hành trình kỷ niệm ! I_icon_minitime

Hành trình kỷ niệm !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang